Rot W พบ M'gladbach II — Regionalliga - West
Regionalliga - West · เยอรมนี
1
3.25
X
3.78
2
1.93
ทีเด็ดแมตช์จาก AI
ทุกตลาดแสดงความน่าจะเป็นที่โมเดลของเราให้ไว้สำหรับแต่ละผล — แท่งยิ่งยาว เรายิ่งให้โอกาสสูง
ทีเด็ดเด่น
ชนะ ✓
77%โอกาส
สูง 2.5 ประตู
O2.5
ราคา @1.45
มั่นใจสูง
ผลเต็มเวลา1X2 · % ชนะ
ผลรวมประตูสูง/ต่ำ 2.5
สองทีมยิงBTTS
ฟอร์มทั้งฤดูกาล
ผลงานของแต่ละทีมตลอดทั้งฤดูกาล
ROT
Rot Wต่อแมตช์M'gladbach IIM'G
Rot Wต่อแมตช์M'gladbach IIM'G
1.1
ยิงได้ / เกม
1.82.6
เสีย / เกม
0.7ผลงานล่าสุด
แต่ละทีมทำผลเหล่านี้ได้บ่อยแค่ไหน
ROT
Rot WอัตราM'gladbach IIM'G
Rot WอัตราM'gladbach IIM'G
10%
ชนะ
50%100%
สูง 1.5
80%70%
สูง 2.5
50%70%
BTTS
50%ฟอร์มล่าสุด
แมตช์ล่าสุดของแต่ละทีม
ROT
Rot W
LLWLW
Rot W
LLWLW
ROT
Rot W
EIN
Eintracht
2
3
–
–
Rot W
EIN
Eintracht
2
3
–
–
ARM
Arminia II
ROT
Rot W
2
0
–
–
Arminia II
ROT
Rot W
2
0
–
–
VER
Verl II
ROT
Rot W
1
4
–
–
Verl II
ROT
Rot W
1
4
–
–
HIL
Hiltrup
ROT
Rot W
1
0
–
–
Hiltrup
ROT
Rot W
1
0
–
–
WES
Westfalia
ROT
Rot W
1
2
–
–
Westfalia
ROT
Rot W
1
2
–
–
ROT
Rot W
SPR
Sprockhovel
2
2
–
–
Rot W
SPR
Sprockhovel
2
2
–
–
GIE
Gievenbeck
ROT
Rot W
2
2
–
–
Gievenbeck
ROT
Rot W
2
2
–
–
PRE
Preussen II
ROT
Rot W
3
0
–
–
Preussen II
ROT
Rot W
3
0
–
–
ROT
Rot W
SCH
Schermbeck
1
3
–
–
Rot W
SCH
Schermbeck
1
3
–
–
ROT
Rot W
TUR
Turkspor D
2
1
–
–
Rot W
TUR
Turkspor D
2
1
–
–
M'G
M'gladbach II
WDLWW
M'gladbach II
WDLWW
M'G
M'gladbach II
WAT
Wattensch
4
1
–
–
M'gladbach II
WAT
Wattensch
4
1
–
–
SPO
Sportfreunde S
M'G
M'gladbach II
0
0
2.15
3.05
Sportfreunde S
M'G
M'gladbach II
0
0
2.15
3.05
M'G
M'gladbach II
FC
FC Bocholt
2
3
2.30
2.77
M'gladbach II
FC
FC Bocholt
2
3
2.30
2.77
PAD
Paderborn II
M'G
M'gladbach II
1
3
2.40
2.80
Paderborn II
M'G
M'gladbach II
1
3
2.40
2.80
M'G
M'gladbach II
ROD
Rodinghausen
2
0
2.65
2.57
M'gladbach II
ROD
Rodinghausen
2
0
2.65
2.57
WAA
Waalwijk
M'G
M'gladbach II
0
0
–
–
Waalwijk
M'G
M'gladbach II
0
0
–
–
FOR
Fortuna Koln
M'G
M'gladbach II
1
0
–
–
Fortuna Koln
M'G
M'gladbach II
1
0
–
–
M'G
M'gladbach II
TUS
TuS Koblenz
3
4
1.62
4.20
M'gladbach II
TUS
TuS Koblenz
3
4
1.62
4.20
VVV
VVV Venlo
M'G
M'gladbach II
3
2
1.93
3.25
VVV Venlo
M'G
M'gladbach II
3
2
1.93
3.25
M'G
M'gladbach II
FC
FC Gutersloh
2
4
2.10
2.92
M'gladbach II
FC
FC Gutersloh
2
4
2.10
2.92
สถิติเจอกัน
ไม่มีสถิติการเจอกันล่าสุด
แมตช์นี้โมเดลของเราพิจารณาจากฟอร์มปัจจุบันและตัวเลขเชิงลึกเป็นหลัก
ตารางคะแนน
อันดับของทั้งสองทีมในฤดูกาลนี้
#
ทีม
P
GD
Pts




























